MODULE CISCO GLC-SX-MMD

MODULE CISCO GLC-SX-MMD

Thông tin nhanh về sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Xuất xứ: Asia
  • - Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
    - Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
    - Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco
    - Giao diện :
    1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2
    1 x SFP (mini-GBIC)
    - Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km
    - Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX
    - Băng thông : 2000 MHz/km
    - Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking
    - Bước sóng hoạt động : 850 nm
    - Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí
  • Xem thêm thông tin: www.namlong.vn

Sản phẩm cùng loại

Sản phẩm cùng nhóm

Hỗ trợ mua hàng Hỗ trợ mua hàng
(028) 3995 5880 - (028) 3997 1540 - (028) 7309 6168
Hỗ trợ Viber/ZaloViber / Zalo:
0938 473 168 - 0918 151 957 - 0932 794 168